![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/anigif.gif)
วันที่ 4 กรฎาคม 2566 เวลา 13:30 น.นายซูลกีฟรี เจ๊ะมามะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโละจูด มอบหมายให้นายมาหามะดนนียา บินอูเซ็ง รองนายก เข้าร่วมเป็นประธานเปิด โครงการ อย. น้อย ใส่ใจสุขภาพ ซึ่ง รพ.สต. สูแกเป็นผุ้ดำเนินโครงการ อย.น้อยใส่ใจสุขภาพ ณ ห้องประชุมอนามัยสูแก โดยมีกลุ่มเป้าหมายเป็นเยาวชนในเขตพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลโละจูด อำเภอแว้ง จังหวัดนราธิวาส ไดรับการสนับสนุนจากกองทุนหลักประกันสุขภาพอบต.โละจูด
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/357734289_672770154872036_2385918647648632889_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/357743578_672770764871975_436782201603199961_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/357747188_672770791538639_7675190090394139261_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/358059098_672770781538640_1600484998656504904_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/358060573_672770801538638_45758646411879295_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/358063600_672770741538644_6994717447398824162_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/358079736_672770138205371_2819678497505065383_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/4/358104071_672770754871976_232979201181508264_n.jpg)