![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/anigif.gif)
วันที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.30 น.นายซูลกีฟรี เจ๊ะมามะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโละจูดมอบหมาย ให้นายอาหามะ บือราเฮง รองนายกอบต. ร่วมเปิดพิธีโครงการพัฒนาระบบบริการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงวัยแบบองค์รวมภายใต้นโยบาย ชราธิวาส รพ.สต.บ้านนูโร๊ะ ณ ศาลาบ้านราษฎร์พัฒนา หมู่ที่ 9 ตำบลโละจูด อำเภอแว้ง จังหวัดนราธิวาส
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/356875777_681483570667361_807507527466886582_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357093178_681481027334282_7290811097145449471_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357134333_681481214000930_2534377417627632697_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357145899_681482817334103_1288561088087910189_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357476429_681482087334176_6921163063985399502_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357756018_681483254000726_338968341459975424_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357757615_681482757334109_5241263037725610112_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357764431_681483284000723_6194807416948484842_n.jpg)
![](/home/images/Photos/Ketjakam/2566/28-7-66/16/357777280_681483104000741_6003606472146478162_n.jpg)