วันที่ 13 กรกฎาคม 2564 เวลา 14.00 น. นายซูลกีฟรี เจ๊ะมามะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโละจูด มอบหมายให้นายฮารอฟี เด่นชีวา เจ้าพนักงานพัฒนาชุมชนชำนาญงานและทีมงานสวัสดิการสังคมเป็นตัวแทนสมาคมประชาคมคนตาบอดไทยมอบถุงยังชีพโครงการช่วยเหลือคนตาบอดที่ได้รับผลกระทบจากโรคระบาดโควิด-19 ให้กับนางเจ๊ะตีเมาะ ยูโซ๊ะ เลขที่ 2/1 ม.8 ต.โละจูด อ.แว้ง จ.นราธิวาส
ขอขอบคุณ ณ.โอกาสนี้ ![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/1.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/1.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/2.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/3.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/4.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/5.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/6.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/7.jpg)
![](/home/images/Photos/Pachasampan/im/13/8.jpg)